Đèn tháp Qlight ST80ML-WA-4-220-RAGB
  • 85dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80ML-WA-4-220-RAGB
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80ML-WA-4-220-RAGB 4 tầng 220VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80ML-WA-4-220-RAGB
ModelST80ML-WA-4-220-RAGB
Điện áp220VAC
Số tầng4 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)85dB
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhDoor chime, Phone ring, PI.PI.PI short, Tripping beat, Beep intermitte  nt [...]
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối1.06kg
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể482mm