Đèn tháp Qlight ST80ML-WM-1-220-R
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80ML-WM-1-220-R
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80ML-WM-1-220-R 1 tầng 220VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80ML-WM-1-220-R
ModelST80ML-WM-1-220-R
Điện áp220VAC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)85dB
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhSweet home, For elise, Cuckoo’s waltz, Piano sonata, Turkish march
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối640g
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể272mm