Đèn tháp Qlight ST80MLF-BZ-1-24-R
  • 90dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80MLF-BZ-1-24-R
Giá cũ: 1.392.930 ₫
1.266.300 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80MLF-BZ-1-24-R 1 tầng 24VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80MLF-BZ-1-24-R
ModelST80MLF-BZ-1-24-R
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)90dB
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối400g
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể192mm