Đèn tháp Qlight STA25SLM-3-12-RAG
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: STA25SLM-3-12-RAG
Giá cũ: 803.660 ₫
730.600 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT STA25SLM-3-12-RAG 3 tầng 12VAC/DC D25
Bảng thông số kỹ thuật của: STA25SLM-3-12-RAG
ModelSTA25SLM-3-12-RAG
Điện áp12VDC, 12VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng3 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ gắn tường: STAWB25
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD25mm
Chiều cao 1 tầng30mm
Màu thânMàu trắng bạc
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối230g
Đường kính tổng thể25mm
Chiều dài tổng thể428mm