Đèn tháp Qlight STA45SLMP-4-110-RAGB-LB18
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 110VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: STA45SLMP-4-110-RAGB-LB18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT STA45SLMP-4-110-RAGB-LB18 4 tầng 110VAC D45
Bảng thông số kỹ thuật của: STA45SLMP-4-110-RAGB-LB18
ModelSTA45SLMP-4-110-RAGB-LB18
Điện áp110VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng4 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng45mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối690g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể533mm