Đèn tháp Qlight STA45SLMP-4-12-RAGB-QZ18
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: STA45SLMP-4-12-RAGB-QZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT STA45SLMP-4-12-RAGB-QZ18 4 tầng 12VAC/DC D45
Bảng thông số kỹ thuật của: STA45SLMP-4-12-RAGB-QZ18
ModelSTA45SLMP-4-12-RAGB-QZ18
Điện áp12VDC, 12VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng4 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng45mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối690g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể533mm