Đèn tháp Qlight STA45SLMP-BZ-2-110-RG-QL18
  • 90dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 110VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: STA45SLMP-BZ-2-110-RG-QL18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT STA45SLMP-BZ-2-110-RG-QL18 2 tầng 110VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: STA45SLMP-BZ-2-110-RG-QL18
ModelSTA45SLMP-BZ-2-110-RG-QL18
Điện áp110VAC
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng45mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượngKhông
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Giá đỡ có thể điều chỉnh (0 đế  n 180 độ) [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối600g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể443mm