Đèn tháp Qlight STA45SLMP-BZ-4-12-RAGB-SZ18
  • 90dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: STA45SLMP-BZ-4-12-RAGB-SZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT STA45SLMP-BZ-4-12-RAGB-SZ18 4 tầng 12VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: STA45SLMP-BZ-4-12-RAGB-SZ18
ModelSTA45SLMP-BZ-4-12-RAGB-SZ18
Điện áp12VDC, 12VAC
Số tầng4 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng45mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối690g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể533mm