Đèn tháp Qlight STA45SLMP-BZ-4-220-RAGB
  • 90dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: STA45SLMP-BZ-4-220-RAGB
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT STA45SLMP-BZ-4-220-RAGB 4 tầng 220VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: STA45SLMP-BZ-4-220-RAGB
ModelSTA45SLMP-BZ-4-220-RAGB
Điện áp220VAC
Số tầng4 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng45mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối690g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể533mm