Đèn tháp Qlight STA45SLMP-BZ-5-110-RAGBW-QL18
  • 90dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 110VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: STA45SLMP-BZ-5-110-RAGBW-QL18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT STA45SLMP-BZ-5-110-RAGBW-QL18 5 tầng 110VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: STA45SLMP-BZ-5-110-RAGBW-QL18
ModelSTA45SLMP-BZ-5-110-RAGBW-QL18
Điện áp110VAC
Số tầng5 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng45mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Giá đỡ có thể điều chỉnh (0 đế  n 180 độ) [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối740g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể578mm