Đèn tháp Qlight STC45L-BZ-2-12-RG-SL18
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: STC45L-BZ-2-12-RG-SL18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT STC45L-BZ-2-12-RG-SL18 1 tầng 12VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: STC45L-BZ-2-12-RG-SL18
ModelSTC45L-BZ-2-12-RG-SL18
Điện áp12VDC, 12VAC
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SL18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Giá đỡ có thể điều chỉnh (0 đế  n 180 độ) [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối330g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể366mm