Đèn tháp Qlight STC45L-BZ-2-24-RG-QZ18
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: STC45L-BZ-2-24-RG-QZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT STC45L-BZ-2-24-RG-QZ18 1 tầng 24VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: STC45L-BZ-2-24-RG-QZ18
ModelSTC45L-BZ-2-24-RG-QZ18
Điện áp24VDC, 24VAC
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối330g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể366mm