Đèn tháp Qlight STC45L-BZ-3-110-RAG-LW18
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 110VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: STC45L-BZ-3-110-RAG-LW18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT STC45L-BZ-3-110-RAG-LW18 1 tầng 110VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: STC45L-BZ-3-110-RAG-LW18
ModelSTC45L-BZ-3-110-RAG-LW18
Điện áp110VAC
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LW18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LW18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối470g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể412mm