Đèn tháp Qlight STC45LF-BZ-2-12-RG
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: STC45LF-BZ-2-12-RG
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT STC45LF-BZ-2-12-RG 1 tầng 12VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: STC45LF-BZ-2-12-RG
ModelSTC45LF-BZ-2-12-RG
Điện áp12VDC, 12VAC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối330g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể366mm