Đèn tháp Qlight STC56L-2-24-RG-SZ18
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: STC56L-2-24-RG-SZ18
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT STC56L-2-24-RG-SZ18 1 tầng 24VAC/DC D56
Bảng thông số kỹ thuật của: STC56L-2-24-RG-SZ18
ModelSTC56L-2-24-RG-SZ18
Điện áp24VDC, 24VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối430g
Đường kính tổng thể56mm
Chiều dài tổng thể371mm