Đèn tháp Qlight STC56L-BZ-3-220-RAG
  • 90dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: STC56L-BZ-3-220-RAG
Giá cũ: 1.493.580 ₫
1.357.800 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT STC56L-BZ-3-220-RAG 1 tầng 220VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: STC56L-BZ-3-220-RAG
ModelSTC56L-BZ-3-220-RAG
Điện áp220VAC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượngKhông
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối620g
Đường kính tổng thể56mm
Chiều dài tổng thể501mm