Đèn tháp Qlight STC56MLF-BZ-3-220-RAG
  • 90dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 220VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: STC56MLF-BZ-3-220-RAG
Giá cũ: 1.560.790 ₫
1.418.900 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT STC56MLF-BZ-3-220-RAG 1 tầng 220VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: STC56MLF-BZ-3-220-RAG
ModelSTC56MLF-BZ-3-220-RAG
Điện áp220VAC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiGiá treo tường:TWA45, Giá treo tường:TWS45
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượngKhông
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối490g
Đường kính tổng thể56mm
Chiều dài tổng thể299mm