Đèn tháp Qlight STG40L-5-12-RAGBW-SZ18
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VAC, 12VDC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
nhà chế tạo: Qlight
SKU: STG40L-5-12-RAGBW-SZ18
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp D40mm sáng liên tục/nhấp nháy
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp D40mm sáng liên tục/nhấp nháy QLIGHT STG40L-5-12-RAGBW-SZ18
Bảng thông số kỹ thuật của: STG40L-5-12-RAGBW-SZ18
ModelSTG40L-5-12-RAGBW-SZ18
Điện áp12VAC, 12VDC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng5 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SZ18
LoạiĐèn tín hiệu cảnh báo
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD40mm
Chiều cao 1 tầng30mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối510g
Đường kính tổng thể40mm
Chiều dài tổng thể454mm