Đèn tháp Qlight STG40LF-4-24-RAGB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VAC, 24VDC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
nhà chế tạo: Qlight
SKU: STG40LF-4-24-RAGB
Giá cũ: 863.610 ₫
785.100 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp D40mm sáng liên tục/nhấp nháy
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp D40mm sáng liên tục/nhấp nháy QLIGHT STG40LF-4-24-RAGB
Bảng thông số kỹ thuật của: STG40LF-4-24-RAGB
ModelSTG40LF-4-24-RAGB
Điện áp24VAC, 24VDC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng4 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tín hiệu cảnh báo
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD40mm
Chiều cao 1 tầng30mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối450g
Đường kính tổng thể40mm
Chiều dài tổng thể424mm