Đèn tháp Qlight STG40LF-BZ-3-12-RAG-LW18
  • 85dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VAC, 12VDC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: STG40LF-BZ-3-12-RAG-LW18
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp D40mm sáng liên tục/nhấp nháy
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp D40mm sáng liên tục/nhấp nháy QLIGHT STG40LF-BZ-3-12-RAG-LW18
Bảng thông số kỹ thuật của: STG40LF-BZ-3-12-RAG-LW18
ModelSTG40LF-BZ-3-12-RAG-LW18
Điện áp12VAC, 12VDC
Số tầng3 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LW18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LW18
LoạiĐèn tín hiệu cảnh báo
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD40mm
Chiều cao 1 tầng30mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượng
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối380g
Đường kính tổng thể40mm
Chiều dài tổng thể436mm