Đèn tháp Qlight STG40MLF-3-24-RAG
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VAC, 24VDC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
nhà chế tạo: Qlight
SKU: STG40MLF-3-24-RAG
Giá cũ: 660.330 ₫
600.300 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp D40mm sáng liên tục/nhấp nháy
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp D40mm sáng liên tục/nhấp nháy QLIGHT STG40MLF-3-24-RAG
Bảng thông số kỹ thuật của: STG40MLF-3-24-RAG
ModelSTG40MLF-3-24-RAG
Điện áp24VAC, 24VDC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng3 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiGiá treo tường:TWA45, Giá treo tường:TWS45
LoạiĐèn tín hiệu cảnh báo
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD40mm
Chiều cao 1 tầng30mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối250g
Đường kính tổng thể40mm
Chiều dài tổng thể178mm