Đèn tháp Qlight STG50L-1-12-R-LB18
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VAC, 12VDC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: STG50L-1-12-R-LB18
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT STG50L-1-12-R-LB18 1 tầng 12VAC/DC D50
Bảng thông số kỹ thuật của: STG50L-1-12-R-LB18
ModelSTG50L-1-12-R-LB18
Điện áp12VAC, 12VDC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng30mm
Màu thânMàu trắng
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối360g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể334mm