Đèn tháp Qlight STG50L-BZ-1-24-R
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VAC, 24VDC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: STG50L-BZ-1-24-R
Giá cũ: 609.620 ₫
554.200 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT STG50L-BZ-1-24-R 1 tầng 24VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: STG50L-BZ-1-24-R
ModelSTG50L-BZ-1-24-R
Điện áp24VAC, 24VDC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng30mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượng
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối360g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể334mm