Đèn tháp Qlight STG50L-BZ-2-12-RG-QL18
  • 85dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VAC, 12VDC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: STG50L-BZ-2-12-RG-QL18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT STG50L-BZ-2-12-RG-QL18 2 tầng 12VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: STG50L-BZ-2-12-RG-QL18
ModelSTG50L-BZ-2-12-RG-QL18
Điện áp12VAC, 12VDC
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QL18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng30mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượng
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối430g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể364mm