Đèn tháp Qlight STG50LF-1-24-R-QLA18
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VAC, 24VDC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
nhà chế tạo: Qlight
SKU: STG50LF-1-24-R-QLA18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT STG50LF-1-24-R-QLA18 1 tầng 24VAC/DC D50
Bảng thông số kỹ thuật của: STG50LF-1-24-R-QLA18
ModelSTG50LF-1-24-R-QLA18
Điện áp24VAC, 24VDC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng30mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối360g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể334mm