Đèn tháp Qlight STG50LF-4-12-RAGB-QZ18
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VAC, 12VDC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
nhà chế tạo: Qlight
SKU: STG50LF-4-12-RAGB-QZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT STG50LF-4-12-RAGB-QZ18 4 tầng 12VAC/DC D50
Bảng thông số kỹ thuật của: STG50LF-4-12-RAGB-QZ18
ModelSTG50LF-4-12-RAGB-QZ18
Điện áp12VAC, 12VDC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng4 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng30mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối590g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể424mm