Đèn tháp Qlight STG50LF-4-24-RAGB-SZ18
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VAC, 24VDC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
nhà chế tạo: Qlight
SKU: STG50LF-4-24-RAGB-SZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT STG50LF-4-24-RAGB-SZ18 4 tầng 24VAC/DC D50
Bảng thông số kỹ thuật của: STG50LF-4-24-RAGB-SZ18
ModelSTG50LF-4-24-RAGB-SZ18
Điện áp24VAC, 24VDC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng4 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng30mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối590g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể424mm