Đèn tháp Qlight STG50LF-BZ-1-12-R-LB18
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VAC, 12VDC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: STG50LF-BZ-1-12-R-LB18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT STG50LF-BZ-1-12-R-LB18 1 tầng 12VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: STG50LF-BZ-1-12-R-LB18
ModelSTG50LF-BZ-1-12-R-LB18
Điện áp12VAC, 12VDC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng30mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượng
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối360g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể354mm