Đèn tháp Qlight STG50MLF-3-12-RAG
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VAC, 12VDC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
nhà chế tạo: Qlight
SKU: STG50MLF-3-12-RAG
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT STG50MLF-3-12-RAG 3 tầng 12VAC/DC D50
Bảng thông số kỹ thuật của: STG50MLF-3-12-RAG
ModelSTG50MLF-3-12-RAG
Điện áp12VAC, 12VDC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng3 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiGiá treo tường:TWA45
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng30mm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối360g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể178mm