Đèn tháp Qlight STNDLF-3-24-RAG
  • 24VDC
  • Cỡ Lens: D80mm
  • Ánh sáng + âm thanh
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Màu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
nhà chế tạo: Qlight
SKU: STNDLF-3-24-RAG
Giá cũ: 5.506.710 ₫
5.006.100 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp STNDLF-3-24-RAG
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp STNDLF-3-24-RAG Qlight - hỗ trợ kỹ thuật từ xa
Bảng thông số kỹ thuật của: STNDLF-3-24-RAG
ModelSTNDLF-3-24-RAG
Điện áp24VDC
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Kiểu chỉ báoÁnh sáng + âm thanh
Cỡ LensD80mm
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiGiá treo tường: SWM125, Giá treo tường: SWP125, thẻ SD
LoạiBeacon & sounder combinations
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh30
Âm lượng (tại 1m)105dB, 98dB
Điều chỉnh âm lượng
Màu thânMàu trắng
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối1.67kg
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể422mm