Đèn tháp Qlight SWTELF-BZ-2-110-RG
  • 90dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 110VAC
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: SWTELF-BZ-2-110-RG
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT SWTELF-BZ-2-110-RG 2 tầng 110VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: SWTELF-BZ-2-110-RG
ModelSWTELF-BZ-2-110-RG
Điện áp110VAC
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiKhông có
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Chiều cao 1 tầng25mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượngKhông
Màu thânMàu trắng
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiBắt vít
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối420g
Chiều rộng tổng thể90mm
Chiều cao tổng thể216mm