Đèn tháp Qlight SWTL-2-110-RG
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 110VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
nhà chế tạo: Qlight
SKU: SWTL-2-110-RG
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT SWTL-2-110-RG 2 tầng 110VAC
Bảng thông số kỹ thuật của: SWTL-2-110-RG
ModelSWTL-2-110-RG
Điện áp110VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Loại đènBóng LED
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiKhông có
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Chiều cao 1 tầng25mm
Màu thânMạ crom
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiBắt vít
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối270g
Chiều rộng tổng thể90mm
Chiều cao tổng thể216mm