PLC Schneider TM221C24T 24V (14 in/10 out Transistor)
  • Loại sản phẩm: CPU PLC
  • Series: M221
  • Input: 14 Input (sink/source), 4 high-speed
nhà chế tạo: Schneider
SKU: TM221C24T
5.279.600 ₫
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm
Nguồn cấp 24VDC