PLC Schneider TM241C24T 24V (14 in/10 out Transistor)
  • Loại sản phẩm: CPU PLC
  • Series: M241
  • Input: 14 Input (sink/source), 8 high-speed
nhà chế tạo: Schneider
SKU: TM241C24T
9.559.500 ₫
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm
Nguồn cấp 24Vdc