Aptomat cài 10kA SIEMENS 5TJ4240-7 Số cực: 2PAptomat càiĐường đặc tuyến: CBảo vệ ngắn mạch: 10kADùng cho lưới điện: ACBảo vệ quá tải (In): 40AĐiện áp định mức (Ue): 415VAC nhà chế tạo: Siemens SKU: 5TJ4240-7 Tải xuống mẫu Giá cũ: 1.000 ₫ Giá bán: 900 ₫ Số lượng: Thêm vào giỏ hàng Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Thêm vào danh sách so sánh Gửi email cho một người bạn Thông tin chi tiết của: MCB SIEMENS 5TJ4240-7 Đặc điểm nổi bật: Aptomat cài 10kA SIEMENS 5TJ4240-7 Hãng: SIEMENS Series: 5TJ4 series Ngành Hàng: MCB Model: 5TJ4240-7 Spec: Aptomat cài; Số cực: 2P; Bảo vệ quá tải (In): 40A; Bảo vệ ngắn mạch: 10kA; Dùng cho lưới điện: AC; Điện áp định mức (Ue): 415VAC; Đường đặc tuyến: C Bảng thông số kỹ thuật của: MCB SIEMENS 5TJ4240-7 Model5TJ4240-7 LoạiAptomat cài Số cực2P Bảo vệ quá tải (In)40A Bảo vệ ngắn mạch10kA Dùng cho lưới điệnAC Điện áp định mức (Ue)415VAC Đường đặc tuyếnC Phụ kiện mua rờiDIN-rail: HYBT-01, DIN-rail: PFP-100N, DIN-rail: TC 5x35x1000-Aluminiu m, DIN-rail: TC 5x35x1000-Steel, Stopper: BIZ-07, Stopper: BNL6, Chặn cầu đấu, bằng sắt: HYBT-07 [...] Tần số50/60Hz Điều chỉnh dòng điện Không Dòng ngắn mạch định mức10kA at 415VAC Loại điều khiển On/OffChuyển đổi bằng tay Phương pháp lắp đặtLắp thanh ray DIN Kiểu kết nốiBắt vít Đặc điểmCác đặc tính này cho phép áp dụng cho tải có dòng điện đỉnh cao mà khô ng cần phải tăng kích thước MCB [...] Khối lượng tương đối220g Chiều rộng tổng thể36mm Chiều cao tổng thể84mm Chiều sâu tổng thể68.5mm Cấp độ bảo vệIP20 Tiêu chuẩnIEC, RoHS Cam Kết Chất Lượng và Dịch Vụ Chúng tôi có hơn 35.000 sản phẩm vì vậy hãy liên hệ với chúng tôi Để được tư vấn và check tình trạng hàng bạn nhé! AUTO TECH VN cam kết: 1. Hàng Chính Hãng. 2. Xuất được Hóa đơn VAT. 3. Cấp CO/CQ đầy đủ. 4. Giá cạnh tranh. 5. Sản phẩm bảo hành theo chính sách của hãng.6. Miễn Phí hỗ trợ cài đặt và sử dụng thiết bị. Thông Tin Liên Hệ Mua Hàng AUTO TECH VN - AUT.VN ĐT/ Zalo : 0968.053.025 Email: support@aut.vn Email2: sale@aut.vn Địa chỉ: 07 KĐT Flora Mizuki, Đường Số 1, Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh Thẻ sản phẩm MCB (3471) , Siemens (5225) , 5TJ4 series (36) Những sản phẩm liên quan Cầu đấu dây Hanyong Nux HYBT-07 Chất liệu: ThépLớp phủ bề mặt /màu: Trắng sángLoại ray sử dụng: DIN rail 35mm, Top hat section 4.662 ₫ 3.885 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Miếng chặn cuối thanh ray IDEC BNL6 Chất liệu: ThépLớp phủ bề mặt /màu: Kẽm cromat hóa trị IIILoại ray sử dụng: DIN rail 35mm, Top hat section 12.700 ₫ 11.430 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat cài 10kA SIEMENS 5TJ4106-7 Số cực: 1PAptomat càiĐường đặc tuyến: CBảo vệ ngắn mạch: 10kADùng cho lưới điện: ACBảo vệ quá tải (In): 6AĐiện áp định mức (Ue): 240VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat cài 10kA SIEMENS 5TJ4110-7 Số cực: 1PAptomat càiĐường đặc tuyến: CBảo vệ ngắn mạch: 10kADùng cho lưới điện: ACBảo vệ quá tải (In): 10AĐiện áp định mức (Ue): 240VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat cài 10kA SIEMENS 5TJ4116-7 Số cực: 1PAptomat càiĐường đặc tuyến: CBảo vệ ngắn mạch: 10kADùng cho lưới điện: ACBảo vệ quá tải (In): 16AĐiện áp định mức (Ue): 240VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat cài 10kA SIEMENS 5TJ4120-7 Số cực: 1PAptomat càiĐường đặc tuyến: CBảo vệ ngắn mạch: 10kADùng cho lưới điện: ACBảo vệ quá tải (In): 20AĐiện áp định mức (Ue): 240VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat cài 10kA SIEMENS 5TJ4125-7 Số cực: 1PAptomat càiĐường đặc tuyến: CBảo vệ ngắn mạch: 10kADùng cho lưới điện: ACBảo vệ quá tải (In): 25AĐiện áp định mức (Ue): 240VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat cài 10kA SIEMENS 5TJ4132-7 Số cực: 1PAptomat càiĐường đặc tuyến: CBảo vệ ngắn mạch: 10kADùng cho lưới điện: ACBảo vệ quá tải (In): 32AĐiện áp định mức (Ue): 240VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat cài 10kA SIEMENS 5TJ4140-7 Số cực: 1PAptomat càiĐường đặc tuyến: CBảo vệ ngắn mạch: 10kADùng cho lưới điện: ACBảo vệ quá tải (In): 40AĐiện áp định mức (Ue): 240VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat cài 10kA SIEMENS 5TJ4150-7 Số cực: 1PAptomat càiĐường đặc tuyến: CBảo vệ ngắn mạch: 10kADùng cho lưới điện: ACBảo vệ quá tải (In): 50AĐiện áp định mức (Ue): 240VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
Cầu đấu dây Hanyong Nux HYBT-07 Chất liệu: ThépLớp phủ bề mặt /màu: Trắng sángLoại ray sử dụng: DIN rail 35mm, Top hat section 4.662 ₫ 3.885 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
Miếng chặn cuối thanh ray IDEC BNL6 Chất liệu: ThépLớp phủ bề mặt /màu: Kẽm cromat hóa trị IIILoại ray sử dụng: DIN rail 35mm, Top hat section 12.700 ₫ 11.430 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích