Biến tần tiêu chuẩn SIEMENS 6SL3210-1PH22-7AL0
  • 3 pha
  • 500...690VAC
  • Tần số ra Max: 550Hz
  • Công suất: 18.5kW (HD), 22kW (LD)
  • Dòng điện ngõ ra: 23A (HD), 27A (LD)
nhà chế tạo: Siemens
SKU: 6SL3210-1PH22-7AL0
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Inverter SIEMENS 6SL3210-1PH22-7AL0
Đặc điểm nổi bật: Biến tần tiêu chuẩn SIEMENS 6SL3210-1PH22-7AL0
Hãng: SIEMENS
Series: SINAMIC G120 series
Ngành Hàng: Inverter
Model: 6SL3210-1PH22-7AL0
Spec: 3 pha; 500...690VAC; Công suất: 18.5kW (HD), 22kW (LD); Dòng điện ngõ ra: 23A (HD), 27A (LD); Tần số ra Max: 550Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Inverter SIEMENS 6SL3210-1PH22-7AL0
Model6SL3210-1PH22-7AL0
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp500...690VAC
Tần số ra Max550Hz