Bộ định thời sao-tam giác SIEMENS 3RP15 76-1NM20 90-240VAC/DC 3...60sĐầu ra trễ: SPST-NO90...240VAC, 90...240VDCĐầu ra tức thời: SPST-NOChế độ hoạt động: Star-delta nhà chế tạo: Siemens SKU: 3RP15 76-1NM20 Tải xuống mẫu Giá cũ: 1.000 ₫ Giá bán: 900 ₫ Số lượng: Thêm vào giỏ hàng Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Thêm vào danh sách so sánh Gửi email cho một người bạn Thông tin chi tiết của: Timer SIEMENS 3RP15 76-1NM20 Đặc điểm nổi bật: Bộ định thời sao-tam giác SIEMENS 3RP15 76-1NM20 90-240VAC/DC Hãng: SIEMENS Series: 3RP15 series Ngành Hàng: Timer Model: 3RP15 76-1NM20 Spec: 90...240VAC, 90...240VDC; 3...60s; Chế độ hoạt động: Star-delta; Đầu ra trễ: SPST-NO; Đầu ra tức thời: SPST-NO Bảng thông số kỹ thuật của: Timer SIEMENS 3RP15 76-1NM20 Model3RP15 76-1NM20 Nguồn cấp90...240VAC, 90...240VDC Dải thời gian3...60s Chế độ hoạt độngStar-delta Đầu ra trễSPST-NO Đầu ra tức thờiSPST-NO Phụ kiện đi kèmBộ nhãn đánh dấu rơle đa chức năng, Không có Phụ kiện mua rờiBộ nhãn: 3RP19 01-0A, Bộ nhãn: 3RP19 01-0B, Bộ nhãn: 3RT19 00-1SB20, C hốt đẩy: 3RP19 03, Cover: 3RP19 02, Thanh ray DIN: HYBT-01, Thanh ray DIN: PFP-100N, DIN-rail: TC 5x35x1000-Aluminium, Thanh ray DIN: TC 5x35x1000-Steel [...] LoạiBộ đặt thời gian tương tự Kiểu hiển thịDial Kiểu đầu raRelay Kiểu kết nốiBắt vít Kiểu lắp đặtLắp thanh ray DIN Nhiệt độ môi trường-25...60°C Khối lượng tương đối0.113g Chiều rộng tổng thể22.5mm Chiều cao tổng thể102mm Chiều sâu tổng thể91mm Cấp bảo vệIP20 Tiêu chuẩnCE, CSA, UL Cam Kết Chất Lượng và Dịch Vụ Chúng tôi có hơn 35.000 sản phẩm vì vậy hãy liên hệ với chúng tôi Để được tư vấn và check tình trạng hàng bạn nhé! AUTO TECH VN cam kết: 1. Hàng Chính Hãng. 2. Xuất được Hóa đơn VAT. 3. Cấp CO/CQ đầy đủ. 4. Giá cạnh tranh. 5. Sản phẩm bảo hành theo chính sách của hãng.6. Miễn Phí hỗ trợ cài đặt và sử dụng thiết bị. Thông Tin Liên Hệ Mua Hàng AUTO TECH VN - AUT.VN ĐT/ Zalo : 0968.053.025 Email: support@aut.vn Email2: sale@aut.vn Địa chỉ: 07 KĐT Flora Mizuki, Đường Số 1, Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh Thẻ sản phẩm Timer (2066) , Siemens (5225) , 3RP15 series (91) Những sản phẩm liên quan Bộ định thời sao-tam giác SIEMENS 3RP15 76-1NP30 220VAC 3...60s200...240VACĐầu ra trễ: SPST-NOĐầu ra tức thời: SPST-NOChế độ hoạt động: Star-delta 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Bộ định thời sao-tam giác SIEMENS 3RP15 76-1NQ30 110VAC/24VAC 3...60s100...127VAC, 24VDCĐầu ra trễ: SPST-NOĐầu ra tức thời: SPST-NOChế độ hoạt động: Star-delta 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Bộ định thời sao-tam giác SIEMENS 3RP15 76-2NM20 90-240VAC/DC 3...60sĐầu ra trễ: SPST-NO90...240VAC, 90...240VDCĐầu ra tức thời: SPST-NOChế độ hoạt động: Star-delta 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Bộ định thời sao-tam giác SIEMENS 3RP15 76-2NP30 220VAC 3...60s200...240VACĐầu ra trễ: SPST-NOĐầu ra tức thời: SPST-NOChế độ hoạt động: Star-delta 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Bộ định thời sao-tam giác SIEMENS 3RP15 76-2NQ30 110VAC/24VAC 3...60s100...127VAC, 24VDCĐầu ra trễ: SPST-NOĐầu ra tức thời: SPST-NOChế độ hoạt động: Star-delta 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Bộ định thời sao-tam giác SIEMENS 3RP15 74-1NM20 90-240VAC/DC 1...20sĐầu ra trễ: SPST-NO90...240VAC, 90...240VDCĐầu ra tức thời: SPST-NOChế độ hoạt động: Star-delta 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Bộ định thời sao-tam giác SIEMENS 3RP15 74-1NP30 220VAC 1...20s200...240VACĐầu ra trễ: SPST-NOĐầu ra tức thời: SPST-NOChế độ hoạt động: Star-delta 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Bộ định thời sao-tam giác SIEMENS 3RP15 74-1NQ30 110VAC/24VAC 1...20s100...127VAC, 24VDCĐầu ra trễ: SPST-NOĐầu ra tức thời: SPST-NOChế độ hoạt động: Star-delta 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích