Biến tần tiêu chuẩn 3 pha 480VAC ABB ACS510-01-072A-4
  • 3 pha
  • 380...480VAC
  • Công suất: 37kW
  • Tần số ra Max: 500Hz
  • Dòng điện ngõ ra: 72A
nhà chế tạo: ABB
SKU: ACS510-01-072A-4
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Inverter ABB ACS510-01-072A-4
Đặc điểm nổi bật: Biến tần tiêu chuẩn 3 pha 480VAC ABB ACS510-01-072A-4
Hãng: ABB
Series: ACS510 series
Ngành Hàng: Inverter
Model: ACS510-01-072A-4
Spec: 3 pha; 380...480VAC; Công suất: 37kW; Dòng điện ngõ ra: 72A; Tần số ra Max: 500Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Inverter ABB ACS510-01-072A-4
ModelACS510-01-072A-4
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp380...480VAC
Công suất37kW
Dòng điện ngõ ra72A
Tần số ra Max500Hz
Phụ kiện bán rờiLine fuse: JJS-90, Mounting kit: ACS-CP-EXT, Mounting kit: OPMP-01
Bộ phanh (Bán riêng)3ABD64102931 (ACS-BRK-D)
Bàn phím (Bán riêng)ACS-CP-C
Cuộn cảm (Bán riêng)NOCH-0070-6X
LoạiBiến tần
Tần số ngõ vào50/60Hz
Dòng điện ngõ vào72A
Điện áp ngõ ra0...480VAC
Khả năng chịu quá tải110% at 60 s
Ứng dụngBơm, Quạt, Băng tải
Kiểu thiết kế Biến tần tiêu chuẩn
Bàn phímCó tích hợp
Cuộn kháng xoay chiềuKhông
Cuộn kháng 1 chiềuKhông
Lọc EMCCó tích hợp
Đầu vào digital6
Đầu vào analog2
Đầu vào xungNo
Đầu ra transistorNo
Đầu ra rơ le3
Đầu ra analog2
Phương pháp điều khiển/ Chế độ điều khiểnOverride mode, PID control, Multiple U/F
Chức năng bảo vệNgắt mạch quá áp, Bảo vệ điện áp thấp
Giao diện truyền thôngRS485
Giao thức truyền thôngModbus
Kiểu đầu nối điệnBắt vít
Phương pháp lắp đặtLắp trên tường
Tích hợp quạt làm mát
Nhiệt độ môi trường-15...50°C
Khối lượng tương đối26.5kg
Chiều rộng tổng thể203mm
Chiều cao tổng thể689mm
Chiều sâu tổng thể262mm