Biến tần đa năng 0.75-500kW ABB ACS580-01-169A-4
  • 3 pha
  • 380...480VAC
  • Tần số ra Max: 500Hz
  • Công suất: 90kW (ND), 90kW (LD), 75kW (HD)
  • Dòng điện ngõ ra: 169A (ND), 161A (LD), 145A (HD), 156A (LD), 124A (HD)
nhà chế tạo: ABB
SKU: ACS580-01-169A-4
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Inverter ABB ACS580-01-169A-4
Đặc điểm nổi bật: Biến tần đa năng 0.75-500kW ABB ACS580-01-169A-4
Hãng: ABB
Series: ACS580 series
Ngành Hàng: Inverter
Model: ACS580-01-169A-4
Spec: 3 pha; 380...480VAC; Công suất: 90kW (ND), 90kW (LD), 75kW (HD); Dòng điện ngõ ra: 169A (ND), 161A (LD), 145A (HD), 156A (LD), 124A (HD); Tần số ra Max: 500Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Inverter ABB ACS580-01-169A-4
ModelACS580-01-169A-4
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp380...480VAC
Tần số ra Max500Hz