Biến tần đa năng 0.75-500kW ABB ACS580-07-0363A-4
  • 3 pha
  • 380...480VAC
  • Tần số ra Max: 500Hz
  • Công suất: 200kW (ND), 200kW (LD), 160kW (HD), 300kW (LD), 250kW (HD)
  • Dòng điện ngõ ra: 363A (ND), 345A (LD), 293A (HD), 361A (LD), 302A (HD)
nhà chế tạo: ABB
SKU: ACS580-07-0363A-4
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Inverter ABB ACS580-07-0363A-4
Đặc điểm nổi bật: Biến tần đa năng 0.75-500kW ABB ACS580-07-0363A-4
Ngành Hàng: Inverter
Model: ACS580-07-0363A-4
Spec: 3 pha; 380...480VAC; Công suất: 200kW (ND), 200kW (LD), 160kW (HD), 300kW (LD), 250kW (HD); Dòng điện ngõ ra: 363A (ND), 345A (LD), 293A (HD), 361A (LD), 302A (HD); Tần số ra Max: 500Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Inverter ABB ACS580-07-0363A-4
ModelACS580-07-0363A-4
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp380...480VAC
Tần số ra Max500Hz