Biến tần đa năng 0.75-500kW ABB ACS580-07-0585A-4
  • 3 pha
  • 380...480VAC
  • Tần số ra Max: 500Hz
  • Công suất: 315kW (ND), 315kW (LD), 250kW (HD), 450kW (LD), 350kW (HD)
  • Dòng điện ngõ ra: 585A (ND), 575A (LD), 429A (HD), 573A (LD), 414A (HD)
nhà chế tạo: ABB
SKU: ACS580-07-0585A-4
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Inverter ABB ACS580-07-0585A-4
Đặc điểm nổi bật: Biến tần đa năng 0.75-500kW ABB ACS580-07-0585A-4
Ngành Hàng: Inverter
Model: ACS580-07-0585A-4
Spec: 3 pha; 380...480VAC; Công suất: 315kW (ND), 315kW (LD), 250kW (HD), 450kW (LD), 350kW (HD); Dòng điện ngõ ra: 585A (ND), 575A (LD), 429A (HD), 573A (LD), 414A (HD); Tần số ra Max: 500Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Inverter ABB ACS580-07-0585A-4
ModelACS580-07-0585A-4
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp380...480VAC
Tần số ra Max500Hz