Cảm biến Encoder Autonics E20HB2.5-100-3-V-12-R
  • 12VDC
  • A,B,Z phase
  • 100 xung/vòng
  • Blind shaft type
  • Voltage output (NPN output)
nhà chế tạo: Autonics
SKU: E20HB2.5-100-3-V-12-R
Giá cũ: 2.095.090 ₫
1.876.200 ₫
Bảng dữ liệu In
Bảng dữ liệu
Đường kính trong trục Ø2.5mm
Tần số đáp ứng tối đa 100kHz
Độ phân giải cho phép tối đa 6000rpm
Mô-men khởi động Max. 5gf.cm(max. 0.00049N.m)
Độ phân giải 100P/R
Pha ngõ ra A, B, Z
Ngõ ra điều khiển Điện áp
Nguồn cấp 12VDC @(=) ±5%(sóng P-P: max. 5%)
Loại kết nối Loại cáp trục
Cấu trúc bảo vệ IP50
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh -10 đến 70℃, bảo quản: -20 đến 80℃
Môi trường_Độ ẩm xung quanh 35 đến 85%RH, bảo quản: 35 đến 90%RH