Cảm biến Encoder Autonics E20HB2.5-100-6-L-5-R
  • 5VDC
  • 100 xung/vòng
  • Blind shaft type
  • Line-driver output (TTL)
  • A, A-, B, B-, Z, Z- phase
nhà chế tạo: Autonics
SKU: E20HB2.5-100-6-L-5-R
Giá cũ: 2.213.010 ₫
1.981.800 ₫
Bảng dữ liệu In
Bảng dữ liệu
Đường kính trong trục Ø2.5mm
Tần số đáp ứng tối đa 100kHz
Độ phân giải cho phép tối đa 6000rpm
Mô-men khởi động Max. 5gf.cm(max. 0.00049N.m)
Độ phân giải 100P/R
Pha ngõ ra A, @(A^),B, @(B^),Z, @(Z^)
Ngõ ra điều khiển Line Driver
Nguồn cấp 5VDC @(=) ±5%(sóng P-P: max. 5%)
Loại kết nối Loại cáp trục
Cấu trúc bảo vệ IP50
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh -10 đến 70℃, bảo quản: -20 đến 80℃
Môi trường_Độ ẩm xung quanh 35 đến 85%RH, bảo quản: 35 đến 90%RH
Phụ kiện Giá lắp
Trọng lượng Xấp xỉ 35g
※Nguồn của driver Line chỉ 5VDC.