Áp-tô-mát khối MCCB CHINT NM8N-250H EM 250 3P 3P250A100kAĐiện áp định mức (Ue): 380...415VAC nhà chế tạo: Chint SKU: NM8N-250H EM 250 3P Tải xuống mẫu Giá cũ: 3.350.700 ₫ Giá bán: 3.015.630 ₫ Số lượng: Thêm vào giỏ hàng Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Thêm vào danh sách so sánh Gửi email cho một người bạn Thông tin chi tiết của: MCCB CHINT NM8N-250H EM 250 3P Đặc điểm nổi bật: Áp-tô-mát khối MCCB CHINT NM8N-250H EM 250 3P Hãng: CHINT Series: NM8N series Ngành Hàng: MCCB Model: NM8N-250H EM 250 3P Spec: 3P; 250A; 100kA; Điện áp định mức (Ue): 380...415VAC Bảng thông số kỹ thuật của: MCCB CHINT NM8N-250H EM 250 3P ModelNM8N-250H EM 250 3P Số cực3P Bảo vệ quá tải (In)250A Bảo vệ ngắn mạch100kA Điện áp định mức (Ue)380...415VAC Cuộn cắt (Bán riêng)SHT22-M8 AC110V, SHT22-M8 AC220-240V, SHT22-M8 AC380-415V, SHT22-M8 AC 48V, SHT22-M8 DC220V, SHT22-M8 DC24V [...] Cuộn bảo vệ thấp/quá áp (Bán riêng)UVT22-M8 AC110V, UVT22-M8 AC220-240V, UVT 22-M8 AC380-415V, UVT 22-M8 AC48V, UVT22-M8 DC220V, UVT22-M8 DC24V [...] Tiếp điểm phụ (Bán riêng)AX21-M8 Tiếp điểm cảnh báo (Bán riêng)AL21-M8 Khóa liên động (Bán riêng)MIT22-M8 3P, MIT22-M8 4P Tay xoay (Bán riêng)SRH22-M8 3P, SRH 22-M8 4P, DRH22-M8 T, ERH22-M8 T LoạiAptomat khối Cỡ khung250AF Dùng cho lưới điệnAC Loại mạch bảo vệLoại điện tử tiêu chuẩn cho phân phối điện Tần số50/60Hz Công suất ngắt - Ics (% Icu)100% Loại điều khiển On/OffChuyển đổi bằng tay Phương pháp lắp đặtLắp trên bề mặt (Bắt vít) Kiểu kết nốiBắt vít Chiều cao tổng thể157mm Chiều sâu tổng thể88.7mm Cấp độ bảo vệIP40 Tiêu chuẩnIEC Cam Kết Chất Lượng và Dịch Vụ Chúng tôi có hơn 35.000 sản phẩm vì vậy hãy liên hệ với chúng tôi Để được tư vấn và check tình trạng hàng bạn nhé! AUTO TECH VN cam kết: 1. Hàng Chính Hãng. 2. Xuất được Hóa đơn VAT. 3. Cấp CO/CQ đầy đủ. 4. Giá cạnh tranh. 5. Sản phẩm bảo hành theo chính sách của hãng.6. Miễn Phí hỗ trợ cài đặt và sử dụng thiết bị. Thông Tin Liên Hệ Mua Hàng AUTO TECH VN - AUT.VN ĐT/ Zalo : 0968.053.025 Email: support@aut.vn Email2: sale@aut.vn Địa chỉ: 07 KĐT Flora Mizuki, Đường Số 1, Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh Thẻ sản phẩm MCCB (3697) , Chint (7658) , NM8N series (1538) Những sản phẩm liên quan Tiếp điểm cảnh báo cho máy cắt CHINT AL21-M8 Sản phẩm tương thích: Chint MCCBMã tương thích: NM8N-125, NM8N-400Cấu hình tiếp điểm tín hiệu: 1NO+1NC (1 CO) 168.500 ₫ 151.650 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Tiếp điểm phụ cho bộ ngắt mạch NM8N CHINT AX21-M8 Bắt vít 179.800 ₫ 161.820 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Cuộn đóng ngắt cho bộ ngắt mạch NM8N CHINT SHT22-M8 AC220-240V 220...240VACKiểu điều khiển: Tín hiệu điệnSản phẩm tương thích: Chint MCCBMã tương thích: NM8N-250, NM8N-400Dòng sản phẩm tương thích: NM8N Series 634.400 ₫ 570.960 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Cuộn bảo vệ thấp áp cho cuộn ngắt NM8N CHINT UVT22-M8 AC220-240V 220...240VACSản phẩm tương thích: Chint MCCBMã tương thích: NM8N-250, NM8N-400 651.400 ₫ 586.260 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Tay xoay mở rộng cho bộ ngắt mạch NM8N CHINT ERH22-M8 T IP50Khóa tác động: YesLắp gián tiếp qua thanh rayThiết bị tương thích: Chint MCCBDòng sản phẩm tương thích: NM8N series 667.900 ₫ 601.110 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích MCCB Mitsubishi NF250-CV 2P 250A 36KA 2P250A36kAĐiện áp định mức (Ue): 500VAC, 250VDC 1.259.000 ₫ 1.196.050 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích MCCB Mitsubishi NF400-CW 3P 250A 36KA 3P250A36kAĐiện áp định mức (Ue): 250VDC, 500VAC 3.655.500 ₫ 3.472.725 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích MCCB Mitsubishi NF400-SW 3P 250A 45KA 3P250A45kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC, 250VDC 5.121.000 ₫ 4.864.950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích MCCB Mitsubishi NF250-CW 2P 250A 35KA 2P250A35kAĐiện áp định mức (Ue): 500VAC, 250VDC 1.000 ₫ 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích MCCB Mitsubishi NF250-CW 3P 250A 18KA 3P250A18kAĐiện áp định mức (Ue): 500VAC, 250VDC 1.000 ₫ 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích MCCB Mitsubishi NF250-HV 2P 250A 100KA 2P250A100kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC, 300VDC 1.000 ₫ 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích MCCB Mitsubishi NF250-HV 4P 250A 75kA 4P250A75kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC, 300VDC 1.000 ₫ 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích MCCB Mitsubishi NF250-SV 2P 250A 85KA 2P250A85kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC, 300VDC 1.000 ₫ 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích