Áp-tô-mát khối MCCB CHINT NM8NDC-125H TM 125 3P 3P125A100kAĐiện áp định mức (Ue): 500VDC nhà chế tạo: Chint SKU: NM8NDC-125H TM 125 3P Tải xuống mẫu Giá cũ: 1.504.700 ₫ Giá bán: 1.354.230 ₫ Số lượng: Thêm vào giỏ hàng Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Thêm vào danh sách so sánh Gửi email cho một người bạn Thông tin chi tiết của: MCCB CHINT NM8NDC-125H TM 125 3P Đặc điểm nổi bật: Áp-tô-mát khối MCCB CHINT NM8NDC-125H TM 125 3P Hãng: CHINT Series: NM8N series Ngành Hàng: MCCB Model: NM8NDC-125H TM 125 3P Spec: 3P; 125A; 100kA; Điện áp định mức (Ue): 500VDC Bảng thông số kỹ thuật của: MCCB CHINT NM8NDC-125H TM 125 3P ModelNM8NDC-125H TM 125 3P Số cực3P Bảo vệ quá tải (In)125A Bảo vệ ngắn mạch100kA Điện áp định mức (Ue)500VDC Cuộn cắt (Bán riêng)SHT21-M8 AC110V, SHT21-M8 AC220-240V, SHT21-M8 AC380-415V, SHT21-M8 AC 48V, SHT21-M8 DC220V, SHT21-M8 DC24V [...] Cuộn bảo vệ thấp/quá áp (Bán riêng)UVT 21-M8 AC110V, UVT21-M8 AC220-240V, UVT21-M8 AC48V, UVT21-M8 DC220V , UVT21-M8 DC24V [...] Tiếp điểm phụ (Bán riêng)AX21-M8 Tiếp điểm cảnh báo (Bán riêng)AL21-M8 Khóa liên động (Bán riêng)MIT21-M8 3P, MIT21-M8 4P Tay xoay (Bán riêng)SRH21-M8 3P, SRH21-M8 4P, DRH21-M8 T, ERH21-M8 T LoạiAptomat khối Cỡ khung125AF Dùng cho lưới điệnDC Loại mạch bảo vệLoại nhiệt-từ Công suất ngắt - Ics (% Icu)100% Loại điều khiển On/OffChuyển đổi bằng tay Phương pháp lắp đặtLắp trên bề mặt (Bắt vít) Kiểu kết nốiBắt vít Chiều cao tổng thể140mm Chiều sâu tổng thể78.5mm Cấp độ bảo vệIP40 Tiêu chuẩnIEC Cam Kết Chất Lượng và Dịch Vụ Chúng tôi có hơn 35.000 sản phẩm vì vậy hãy liên hệ với chúng tôi Để được tư vấn và check tình trạng hàng bạn nhé! AUTO TECH VN cam kết: 1. Hàng Chính Hãng. 2. Xuất được Hóa đơn VAT. 3. Cấp CO/CQ đầy đủ. 4. Giá cạnh tranh. 5. Sản phẩm bảo hành theo chính sách của hãng.6. Miễn Phí hỗ trợ cài đặt và sử dụng thiết bị. Thông Tin Liên Hệ Mua Hàng AUTO TECH VN - AUT.VN ĐT/ Zalo : 0968.053.025 Email: support@aut.vn Email2: sale@aut.vn Địa chỉ: 07 KĐT Flora Mizuki, Đường Số 1, Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh Thẻ sản phẩm MCCB (3697) , Chint (7658) , NM8N series (1538) Những sản phẩm liên quan Tiếp điểm cảnh báo cho máy cắt CHINT AL21-M8 Sản phẩm tương thích: Chint MCCBMã tương thích: NM8N-125, NM8N-400Cấu hình tiếp điểm tín hiệu: 1NO+1NC (1 CO) 168.500 ₫ 151.650 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Tiếp điểm phụ cho bộ ngắt mạch NM8N CHINT AX21-M8 Bắt vít 179.800 ₫ 161.820 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Cuộn đóng ngắt cho bộ ngắt mạch NM8N CHINT SHT21-M8 AC220-240V 220...240VACMã tương thích: NM8N-125Kiểu điều khiển: Tín hiệu điệnSản phẩm tương thích: Chint MCCBDòng sản phẩm tương thích: NM8N Series 634.400 ₫ 570.960 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Tay xoay mở rộng cho bộ ngắt mạch NM8N CHINT ERH21-M8 T IP50Khóa tác động: YesLắp gián tiếp qua thanh rayThiết bị tương thích: Chint MCCBDòng sản phẩm tương thích: NM8N series 645.200 ₫ 580.680 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Cuộn bảo vệ thấp áp cho cuộn ngắt NM8N CHINT UVT21-M8 AC220-240V 220...240VACMã tương thích: NM8N-125Sản phẩm tương thích: Chint MCCB 651.400 ₫ 586.260 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích