Biến tần CHINT NVF2G-132/PS4
  • 3 pha
  • 380VAC
  • Tần số ra Max: 120Hz
  • Công suất: 132kW (LD)
  • Dòng điện ngõ ra: 253A (LD)
nhà chế tạo: Chint
SKU: NVF2G-132/PS4
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Inverter CHINT NVF2G-132/PS4
Đặc điểm nổi bật: Biến tần CHINT NVF2G-132/PS4
Ngành Hàng: Inverter
Model: NVF2G-132/PS4
Spec: 3 pha; 380VAC; Công suất: 132kW (LD); Dòng điện ngõ ra: 253A (LD); Tần số ra Max: 120Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Inverter CHINT NVF2G-132/PS4
ModelNVF2G-132/PS4
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp380VAC
Công suất132kW (LD)
Dòng điện ngõ ra253A (LD)
Tần số ra Max120Hz
LoạiBiến tần
Tần số ngõ vào50Hz, 60Hz
Điện áp ngõ ra380VAC
Khả năng chịu quá tải120% at 60 s (LD)
Ứng dụngQuạt, Bơm
Tích hợp quạt làm mát
Nhiệt độ môi trường-10...40°C
Độ ẩm môi trường90% max.
Khối lượng tương đối108kg
Chiều rộng tổng thể470mm
Chiều cao tổng thể807mm
Chiều sâu tổng thể352mm