Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-400H/3300 280A D
  • 3P
  • 280A
  • 70kA
  • 200/300/500mA
nhà chế tạo: Chint
SKU: NXMLE-400H/3300 280A D
Giá cũ: 3.327.600 ₫
2.994.840 ₫
Thông tin chi tiết của: CB chống giật CHINT NXMLE-400H/3300 280A D
Đặc điểm nổi bật: Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-400H/3300 280A D
Hãng: CHINT
Series: NXMLE series
Ngành Hàng: CB chống giật
Model: NXMLE-400H/3300 280A D
Spec: 3P; 280A; 200/300/500mA; 70kA
Bảng thông số kỹ thuật của: CB chống giật CHINT NXMLE-400H/3300 280A D
ModelNXMLE-400H/3300 280A D
Số cực3P
Dòng điện280A
Dòng rò200/300/500mA
Dòng ngắn mạch70kA
LoạiÁp tô mát chống rò điện (ELCB)
Kích thước khung400AF
Điện áp dâyAC
Dải điện áp hoạt động380VAC, 400VAC, 415VAC
Tần số50Hz, 60Hz
Thiết bị tự động ngắtThermal-magnetic
Dòng ngắt mạch tối đa70kA at 380VAC, 70kA at 415VAC, 70kA at 440VAC
Dòng điện cắt tải thực tế 52%
Độ trễ bảo vệ0.1/0.2/0.3s
Chức năng bảo vệChạm đất, Quá dòng, Ngắn mạch
Loại điều khiển On/OffNút gạt át
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt
Kiểu đấu nối dâyBắt vít
Chiều rộng tổng thể140mm
Chiều cao tổng thể267mm
Chiều sâu tổng thể108.5mm