Servo Mitsubishi FR-A820-75K-1
  • 3 pha
  • 200...240VAC
  • Tần số ra Max: 590Hz
  • Dòng điện ngõ ra: 380A (SLD), 346A (LD), 288A (ND), 215A (HD)
  • Công suất: 90kW (SLD), 110kW (SLD), 90kW (LD), 75kW (ND), 55kW (HD)
nhà chế tạo: Mitsubishi
SKU: FR-A820-75K-1
Giá cũ: 1.000 ₫
950 ₫
Thông tin chi tiết của: Servo Mitsubishi FR-A820-75K-1
Đặc điểm nổi bật: Biến tần Mitsubishi FR-A820-75K-1 - 3P; 200...240VAC 7.5kW 33A 590Hz
Hãng: Mitsubishi
Series: FR-A800 series
Ngành Hàng: Servo
Model: FR-A820-75K-1
Spec: 3 pha; 200...240VAC; Công suất: 90kW (SLD), 110kW (SLD), 90kW (LD), 75kW (ND), 55kW (HD); Dòng điện ngõ ra: 380A (SLD), 346A (LD), 288A (ND), 215A (HD); Tần số ra Max: 590Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Servo Mitsubishi FR-A820-75K-1
ModelFR-A820-75K-1
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp200...240VAC
Tần số ra Max590Hz
LoạiBiến tần
Tần số ngõ vào50Hz, 60Hz
Dòng điện ngõ vào380A (SLD), 346A (LD), 288A (ND), 215A (HD)
Điện áp ngõ ra200...240VAC
Kiểu thiết kế Biến tần tiêu chuẩn
Bàn phímCó tích hợp
Bộ phanhKhông
Điện trởKhông
Đầu vào digital12
Đầu vào analog1
Đầu vào xung1
Đầu ra transistor6
Đầu ra rơ le2
Đầu ra analog2
Đầu ra xung1
Chức năng bảo vệBảo vệ quá nhiệt tản nhiệt
Tính năng độc đáoĐiều khiển động cơ
Giao diện truyền thôngRS485
Giao thức truyền thôngCC-link, Modbus RTU, Profibus-DP
Kết nối với PCRS485
Kiểu đầu nối điệnBắt vít
Phương pháp lắp đặtLắp trên tường
Tích hợp quạt làm mát
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-10...50°C
Độ ẩm môi trường90% max.
Khối lượng tương đối74kg
Chiều rộng tổng thể465mm
Chiều cao tổng thể740mm
Chiều sâu tổng thể360mm