Servo Mitsubishi FR-A820-75K-1-06
  • 3 pha
  • 200...240VAC
  • Tần số ra Max: 590Hz
  • Dòng điện ngõ ra: 380A (SLD), 346A (LD), 288A (ND), 215A (HD)
  • Công suất: 90kW (SLD), 110kW (SLD), 90kW (LD), 75kW (ND), 55kW (HD)
nhà chế tạo: Mitsubishi
SKU: FR-A820-75K-1-06
Giá cũ: 1.000 ₫
950 ₫
Thông tin chi tiết của: Servo Mitsubishi FR-A820-75K-1-06
Đặc điểm nổi bật: Biến tần cao cấp, hiệu năng và chất lượng vượt trội Mitsubishi FR-A820-75K-1-06-
Ngành Hàng: Servo
Model: FR-A820-75K-1-06
Spec: 3 pha; 200...240VAC; Công suất: 90kW (SLD), 110kW (SLD), 90kW (LD), 75kW (ND), 55kW (HD); Dòng điện ngõ ra: 380A (SLD), 346A (LD), 288A (ND), 215A (HD); Tần số ra Max: 590Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Servo Mitsubishi FR-A820-75K-1-06
ModelFR-A820-75K-1-06
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp200...240VAC
Tần số ra Max590Hz
LoạiBiến tần
Tần số ngõ vào50Hz, 60Hz
Dòng điện ngõ vào380A (SLD), 346A (LD), 288A (ND), 215A (HD)
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-10...50°C
Độ ẩm môi trường90% max.
Khối lượng tương đối74kg
Chiều rộng tổng thể465mm
Chiều cao tổng thể740mm
Chiều sâu tổng thể360mm