Phụ Kiện Mitsubishi Mitsubishi FR-ABR-H2.2K
  • 26mm
  • 50mm
  • 2.2kW
  • 240mm
  • 250Ohm
nhà chế tạo: Mitsubishi
SKU: FR-ABR-H2.2K
Giá cũ: 1.000 ₫
950 ₫
Thông tin chi tiết của: Phụ Kiện Mitsubishi Mitsubishi FR-ABR-H2.2K
Đặc điểm nổi bật: Điện trở xả Mitsubishi FR-ABR-H2.2K-
Hãng: Mitsubishi
Series: FR-ABR series
Ngành Hàng: Phụ Kiện Mitsubishi
Model: FR-ABR-H2.2K
Spec: 2.2kW; 250Ohm; 240mm; 26mm; 50mm
Bảng thông số kỹ thuật của: Phụ Kiện Mitsubishi Mitsubishi FR-ABR-H2.2K
ModelFR-ABR-H2.2K
Công suất2.2kW
Điện trở250Ohm
Chiều dài thân240mm
Chiều cao thân26mm
Chiều sâu thân50mm
LoạiAluminum housed resistor
Điện áp400V
Sai số điện trở cho phép10%
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt
Cấp bảo vệIP00
Tiêu chuẩnCE, cUL, UKCA, UL
Khối lượng tương đối500g
Chiều rộng tổng thể940mm
Chiều cao tổng thể26mm
Chiều sâu tổng thể50mm